Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Bộ Chuyển Đổi Quang C235S1SC-20

  • Tình trạng: Còn Hàng
460,000₫

CAM KẾT LUÔN BÁN GIÁ TỐT NHẤT

Nếu bạn tìm thấy chỗ nào bán thấp hơn Mai Phương sẽ đưa ra mức giá cạnh tranh hơn nữa tìm hiểu thêm về "PRICE MATCH" tại Mai Phương

•  Chuyển đổi Quang - Điện, Media Converter 10/100Base-TX to 10/100Base-FX, Single Mode, Full Duplex.

•  Khoảng cách truyền: 20 Km.

•  Bước sóng quang hoạt động: TX/RX 1550/1310nm

•  Sử dụng 1 sợi quang

•  Ngõ giao tiếp quang: Connector SC (Đầu vuông lớn)

•  Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45

•  Tương thích các chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z

•  Các đèn LED chỉ thị nguồn, tín hiệu quang, tín hiệu điện thuận tiện cho việc lắp đặt và giám sát hoạt động của thiết bị.

•  Nguồn điện sử dụng: 100-240VAC/5VDC-2A.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)