HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Bộ thu phát quang BIDI SFP một chế độ APTEK APS1115-20

  • Tình trạng: Liên Hệ
325,000₫

Bộ thu phát quang BIDI SFP một chế độ APTEK APS1115-20

- Kết nối cổng quang: LC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Bước sóng phát Tx: 1550 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1310 nm.

- Tương thích với: RoHS, SFF8472.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Hỗ trợ DDM.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

- Bảo hành: 12 tháng.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)