HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Bộ thu phát quang BIDI SFP một chế độ SINOVO SOSPB531220D

  • Tình trạng: Liên Hệ
325,000₫

Bộ thu phát quang BIDI SFP một chế độ SINOVO SOSPB531220D

-Kết nối cổng quang: LC.

-Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

-Loại tín hiệu: Single-Mode.

-Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

-Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

-Bước sóng hoạt động: Tx/Rx 1550/ 1310 nm.

-Tương thích với: RoHS, SFF8472.

-Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

Đặc tính kỹ thuật

Giao tiếp quangGói SFP 1,25Gbps với đầu nối LC
Bước sóng truyềnTx 1550 / Rx 1310
Khoảng cách truyền20Km
 Tính năng khác của SFPGiao diện đầu vào / đầu ra dữ liệu tương thích LVPECL
EMI thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời
tuân thủ tiêu chuẩn an toàn laser IEC-60825
Tương thích với RoHS
Tương thích với SFF8472
Hỗ trợ DDM
Môi trường sử dụngNhiệt độ hoạt động: 0 ℃ đến +70 C
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ đến +85 

Bảo hành: 2 năm

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)