HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Bộ thu phát quang SFP 10Gbps đơn chế độ APTEK APS1335-20

  • Tình trạng: Liên Hệ
645,000₫

Bộ thu phát quang SFP 10Gbps đơn chế độ APTEK APS1335-20

- Kết nối cổng quang: SC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Bước sóng phát Tx: 1310 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1310 nm.

- Tương thích với: RoHS, SFF8472.

- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Hỗ trợ DDM.

- DDM (Digital Diagnostics Monitoring) là chẩn đoán giám sát kỹ thuật số, là một công nghệ được sử dụng trong SFP thu được sử dụng để cung cấp cho người dùng khả năng theo dõi các thông số thời gian thực của các module quang đang hoạt động. 

- DDM được hiển thị thông qua những số liệu như: Công suất ngõ ra quang, công suất đầu vào quang, dòng điện phân cực laser và điện áp cung cấp thu phát, v.v.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

- Bảo hành: 12 tháng.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)