HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit ApTek AP110-20

  • Tình trạng: Liên Hệ
565,000₫

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit ApTek AP110-20

- Chuẩn tương thích: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-T, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-FX.

- Ngõ giao tiếp quang: Connector SC (Đầu vuông lớn).

- Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45.

- Bước sóng hoạt động: 1310/1310nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Hỗ trợ 6 đèn LED chỉ thị nguồn.

- Tích hợp bộ nhớ dữ liệu: 512 Kb.

- Nguồn điện: AC 220V/DC +5V.

- Nhiệt độ hoạt động: 0℃ ~ +55℃ 

- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 90%.

Đặc tính kỹ thuật

Number of Network Ports1 channel
Number of Optical Ports1 channel
NIC Rate Transmission10/100/1000Mbit/s
NIC Mode Transmission10/100/1000M adaptive with support for automatic inversion of MDI/MDIX
Optical Port Transmission1000Mbit/s
Operating VoltageAC 220V or DC +5V
Overall Power<3W
Network PortsRJ45 port
Optical SpecificationsOptical Port: SC, FC,ST (Optional) Wavelength: Single-Mode: 1310/1310nm
Data ChannelIEEE802.3x and collision base backpressure supported

- Bảo hành: 12 tháng.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)