HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Duplex LC/LC (3 mét)

  • Tình trạng: Liên Hệ
130,000₫

Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Duplex LC/LC (3 mét)

- Dây nhảy quang Dintek 9/125um Single-mode Duplex LC/LC (3 mét) dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang...

- Loại đầu nối: LC - LC.

- Micron: 9 / 125um.

- Loại sợi quang: Chế độ đơn.

- Loại: Duplex.

- Loại Ba Lan: APC.

- Suy hao khi chèn: Chế độ đơn: ≤ 0,15dB điển hình / tối đa ≤ 0,30dB.

- Một chế độ tổn thất trở lại: APC ≤ 35dB / UPC ≤ 35dB / PC ≤ 35dB.

- Tính dễ cháy: IEC 60332 Part 3.

- Nhiệt độ hoạt động: -40 đến + 85 ° C.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)