HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Fiber patch cord LC/LC Multi-mode OM2 50/125µm DINTEK (3 mét) (2104-07019)

  • Tình trạng: Liên Hệ
310,000₫

Fiber patch cord LC/LC Multi-mode OM2 50/125µm DINTEK (3 mét)

-Số phần: 2104-07019

-Dây vá sợi: OM2 (50 / 125µm).

-Đếm sợi: Song công.

-Cá: PC.

- Loại đầu nối: LC / LC.

-Chiều dài: 3m.

-Quần áo: PVC.

-Sản xất tại Đài Loan.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)