HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Bộ thu phát quang SFP một chế độ APTEK APS1035-20

  • Tình trạng: Liên Hệ
245,000₫

 Bộ thu phát quang SFP một chế độ APTEK APS1035-20 

- Kết nối cổng quang: LC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Bước sóng phát Tx: 1310 nm. 

- Bước sóng thu Rx: 1550 nm.

- Tương thích với: RoHS, SFF8472.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

Đặc tính kỹ thuật

Giao tiếp quang155Mbps  SFP package with LC connector
Bước sóng truyền1310 nm/1550 nm
Khoảng cách truyền20 Km
Tính năng khác của SFPUp to 20Km transmission on SMF
LVPECL compatible data input/output interface
Low EMI and excellent ESD protection
laser safety standard IEC-60825 compliant
Compatible with RoHS
Digital Diagnostic SFF-8472 compliant
support DDM
Môi trường sử dụngOperating Temperature:  0℃ to +70oC
storage Temperature:  -40℃ to +85℃

- Bảo hành: 12 tháng.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)