HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Thiết bị chuyển đổi giao diện Converter Draytek WT-8110SB-11-20-A

  • Tình trạng: Còn Hàng
550,000₫

Đặc điểm:

Bộ chuyển đổi quang điện loại 1 sợi quang, (standalone), 1 cổng LAN (Internet + IPTV)

– Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10BaseT, 100 Base Tx, 100Base Fx.

– Hoạt động ở chế độ Full/Half Duplex, tự động nhận dạng cáp thẳng / chéo

– Khoảng cách tối đa: 20 Km

– Nguồn: AC: 220 (qua bộ Adaptor )

– Chế độ làm việc: đồng bộ, điểm tới điểm

– Media Converter WT-8110SB-11-20AB giá rẻ sài cho tất cả các mạng.

– Giao diện quang: 100FX,  SC/PC connector,  SM, 1310nm.

– Giao diện điện: có 1 cổng 10/100Base-TX, đầu nối RJ45, tự động nhận dạng tốc độ 10Mbps hoặc 100Mbps

– Media converter Wintop WT-8100 sài được cho tất cả các mạng VNPT, VIETTEL, FPT, CMC, SPT….

 

Hãng sản xuấtWINTOP
Khoảng cách truyền cáp quang (km)20
Đầu nối điệnRJ45
Đầu nối quangTX, RX
Loại cápstandalone
Bước sóng quang (nm)1310
Tốc độ truyền dữ liệu10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp• 100Base-FX
Đèn LED
Tín hiệu điện
Tín hiệu quang
Chế độ làm việcFull/Half Duplex, tự động nhận dạng cáp thẳng / chéo
Kiểu kênh truyềnđồng bộ, điểm tới điểm
Điện áp220 (qua bộ Adaptor )
Công suất (dBm)120
Kích thước (mm)100
Trọng lượng (g)100
Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)