HOTLINE MAI PHUONG
HOTLINE KINH DOANH
Mai Phương Computer
TRỤ SỞ : 133 Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hoà, Đồng Nai

Bộ thu phát quang BIDI SFP một chế độ APTEK APS1113-20-SC

  • Tình trạng: Liên Hệ
295,000₫

Bộ thu phát quang BIDI SFP một chế độ APTEK APS1113-20-SC

- Kết nối cổng quang: SC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Bước sóng phát Tx: 1310 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1550 nm.

- Tương thích với: RoHS, SFF8472.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Hỗ trợ DDM.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Đặc tính kỹ thuật

Giao tiếp quang1.25Gbps  SFP package with SC connector
Bước sóng truyền1310 nm/ 1550 nm
Khoảng cách truyền20 km
Tính năng khác của SFPSFP package with SC connector
1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
1550nm DFB Laser and 1310nm PIN photodetector
Up to 20Km transmission on SMF
+3.3V single power supply
LVPECL compatible data input/output interface
Low EMI and excellent ESD protection
laser safety standard IEC-60825 compliant
Compatible with RoHS
Compatible with SFF8472
Môi trường sử dụngOperating Temperature:  0ºC~ 70ºC
Storage Temperature:  -40ºC ~ 85ºC
O+A1:B16perating Relative Humidity: 5% ~ 95%

- Bảo hành: 12 tháng.

Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)