Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM 2m

  • Tình trạng: Còn Hàng
  • Thương hiệu: Khác
135,000₫
Thông tin sản phẩm
- Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 3m duplex cao cấp được sản xuất trên công nghệ hiện đại
- Số lần tái sử dụng cao
- Đầu nối phải: SC/UPC, sợi Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
- Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
- Độ suy giảm tín hiệu ≤ 0,2dB
- Lực căng lớn nhất ≤ 90N/cm
- Lực nghiền nát ≤ 550 N/cm
- Bề dày Claddinh 120 microns
- Vỏ Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM duplex được làm từ nhựa PVC
 
Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC MM dài 2m duplex với sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-SC/UPC. Sản phẩm này sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối các ODF quang, tủ phối quang, thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang được ứng dụng phổ biến trong CATV; Fiber Optic Access Network; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Transducer; LAN; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Active Device Termination, FTTH.
Xem thêm Thu gọn

Sản phẩm vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)